ติวสอบเข้า ม.1 และ ม.4
คอร์สติวสอบเข้า ม.1 และ ม.4 ร.ร.รัฐบาลชั้นนำห้องปกติ, Gifted และ English Program(EP.)
ติวเข้มโค้งสุดท้ายก่อนสอบ สำหรับนักเรียนที่ต้องการเตรียมความพร้อม เพื่อเพิ่มความมั่นใจ ในการสอบเข้าเรียนในระดับชั้น ม.1 และ ม.4 ร.ร.รัฐบาลชั้นนำ
สอบถาม/สมัครเรียน ดูคอร์สเรียนทั้งหมด” โรงเรียนกวดวิชาบ้านครูกล้วย ประสบการณ์ในการกวดวิชากว่า 20 ปี
สอนโดยอาจารย์ที่จบตรงสาขาวิชา “
คอร์สนี้เหมาะกับใคร ?
สำหรับนักเรียน ชั้น ป.6 ที่ต้องการเตรียมตัว สอบเข้าชั้น ม.1 ร.ร.รัฐบาลชั้นนำทั่วไป เพื่อเพิ่มความมั่นใจ ก่อนลงสนามสอบจริง
- ติวเข้า ม.1 ห้องเรียนปกติ
- ติวเข้า ม.1 ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต (Gifted), English Program(EP.), ภาษาจีน
สำหรับนักเรียน ชั้น ม.3 ที่ต้องการเตรียมตัว สอบเข้าชั้น ม.4 ร.ร.รัฐบาลชั้นนำทั่วไป เพื่อเพิ่มความมั่นใจ ก่อนลงสนามสอบจริง
- ติวเข้า ม.4 ห้องเรียนปกติ
ตะลุยโจทย์สอบเข้า ม.1 ห้องเรียนพิเศษ (Gifted, EP. English Program และ ภาษาจีน)
ติวสอบเข้า ม.1 ห้องเรียนพิเศษ Gifted, English Program(EP.), ภาษาจีน
เรียน 4 วิชา ได้แก่ คณิตศาสตร์, วิทยาศาสตร์, ภาษาอังกฤษ, ภาษาไทย
สรุปเนื้อหาชั้น ป.6 แบบกระชับ
ฝึกทำข้อสอบเสมือนจริง เพิ่มความมั่นใจก่อนลงสนามสอบ
ระยะเวลาคอร์ส
เรียนทุกวัน จันทร์ – เสาร์
ตั้งแต่ 8 – 14 มี.ค. 68
เวลา 08.30 – 16.00 น.
คอร์ส on-site สอนสดที่โรงเรียนกวดวิชาบ้านครูกล้วย ที่ตั้งของโรงเรียน
ค่าเรียน 6,500 บาท
คอร์สติวสอบเข้า ม.1 ห้องเรียนปกติ
ติวสอบเข้า ม.1 ห้องเรียนปกติ
เรียน 5 วิชา ได้แก่ คณิตศาสตร์, วิทยาศาสตร์, ภาษาอังกฤษ,ภาษาไทย และ สังคมศึกษา
สรุปเนื้อหาชั้น ป.6 แบบกระชับ
ตะลุยโจทย์ข้อสอบเก่า
ระยะเวลาคอร์ส
เรียนทุกวัน จันทร์ – เสาร์
ตั้งแต่ 17 – 28 มี.ค. 68
เวลา 08.30 – 16.00 น.
คอร์ส on-site สอนสดที่โรงเรียนกวดวิชาบ้านครูกล้วย ที่ตั้งของโรงเรียน
ค่าเรียน 9,500 บาท
คอร์สติวสอบเข้า ม.4 ห้องเรียนปกติ
ติวสอบเข้า ม.4 ห้องเรียนปกติ
เรียน 4 วิชา ได้แก่ คณิตศาสตร์, วิทยาศาสตร์, ภาษาอังกฤษ,ภาษาไทย
(สามารถเลือกเรียนเป็นรายวิชาได้)
สรุปเนื้อหา ม.1-ม.3 แบบกระชับ
ตะลุยโจทย์ข้อสอบเก่า
ระยะเวลาคอร์ส
เรียนทุกวัน จันทร์ – ศุกร์
ตั้งแต่ 10 – 28 มี.ค. 68
ภาษาไทย เวลา 11.00 – 12.30 น.
คณิตศาสตร์ เวลา 13.00 – 14.30 น.
ภาษาอังกฤษ เวลา 15.00 – 16.30 น.
วิทยาศาสตร์ เวลา 17.00 – 18.30 น.
คอร์ส on-site สอนสดที่โรงเรียนกวดวิชาบ้านครูกล้วย ที่ตั้งของโรงเรียน
ค่าเรียน วิชาละ 3,500 บาท